Katekyo Hitman Reborn

Katekyo Hitman Reborn

Mở rộng Tắt đèn

Đánh giá

0 / 0 lượt

Phim xem tốt nhất trên trình duyệt Chrome, Cốc Cốc

  • Reborn được biết đến ở Nhật với tên gọi là Katekyo Hitman Reborn. Câu chuyện nói về 1 cậu bé trung học tên là Tsunayoshi Sawada có cuộc sống bình thường như bao chúng bạn khác, 1 hôm do kết wả học tập wá yếu nên mẹ cậu đã thuê 1 ja sư . Đến nhà kèm cặp cậu, nhưng ko fải kèm theo dạng học tập mà kèm theo dạng “uốn nắn” để cậu trở thành “đệ Thập” của 1 tập đoàn Mafia có tên gọi là “Gia tộc Vongola”. Từ đó cuộc đời của cậu chuyển hướng sang hướng khác.

Đọc thêm
HD

Chiếc Xe Tai Họa

  • Christine
  • 1983
Vietsub Full
332
HD

Biệt đội G.I. Joe: Cuộc chiến Mãng xà

  • G.I. Joe: The Rise of Cobra
  • 2009
Vietsub Full
1,234
HD

Sadak 2

  • Sadak 2
  • 2020
Vietsub Full
216
HD

Con Đường Võ Sĩ Đạo

  • Ghost Dog: The Way of the Samurai
  • 1999
Vietsub Full
859
HD

Trò Chơi Bầy Cừu

  • Lamb Game
  • 2023
Vietsub Full
338
HD

Nữ Sát Thủ Báo Thù

  • The Protege
  • 2021
Vietsub Full
356
HD

Sắc Màu Của Cuộc Chiến

  • Colour Of The Game
  • 2017
Thuyết Minh Full
236
HD

Thị Trấn Ma Quái

  • Blackburn
  • 2015
Vietsub Full
291
HD

Kim Ji Young 1982

  • Kim Ji-Young: Born 1982
  • 2019
Vietsub Full
316
HD

AKA

  • AKA
  • 2023
Vietsub Full
479
Server:
Tập:

Top xem nhiều

  • #1
    299,528

    Đảo Hải Tặc

    One Piece (Luffy)

    (1999)
    Monkey D. Luffy, 1 cậu bé rất thích Đảo hải tặc có ước mơ tìm được kho báu One Piece và trở thành Vua hải tặc - Pirate King. Lúc nhỏ, Luffy tình cờ ăn phải trái quỉ (Devil Fruit) Gomu Gomu, nó cho cơ thể cậu...
  • #2
    87,886

    Naruto Shippuden

    Naruto Shippuuden

    (2007)
    Naruto: Shippuden (tạm dịch: Naruto: Cuộc phiêu lưu Gió xoáy) là bộ anime nối tiếp với bộ anime Naruto phần đầu, tương ứng từ tập 28 trong Manga Naruto trở đi.Naruto phần hai tiếp tục câu chuyện về cậu bé...
  • #3
    24,528

    Đấu La Đại Lục

    Soul Land

    (2018)
    Đệ tử ngoại môn Đường Tam của Đường Môn, vì học trộm bí kíp của nội môn mà bị Đường Môn bài xích, Đường Tam nhảy xuống vực để tỏ rõ ý chí nhưng không chết mà còn được bước vào một thế...
  • #4
    13,673

    Hay Thế Cơ Mà

    Hay Thế Cơ Mà

    (2022)
    Hay Thế Cơ Mà - Bản tin giới thiệu những chương trình mới nhất, hot nhất trên Truyền hình FPT Play, phát sóng thứ Ba & Năm hàng tuần.
  • #5
    13,114

    Thần Võ Thiên Tôn

    The Legend of Sky Lord

    (2020)
    Ta từ hư không mà tới, nhấc tay trời phải sập, lật tay hủy Hoàng tuyền. Ta là ma, là thần, là tiên, là người. Ta là Tiêu Thần, là vạn vật, cũng là chúa tể!
  • #6
    7,821

    Cuộc Đời Của Tôi

    It’s My Life

    (2018)
    Phim Cuộc Đời Của Tôi đây là câu chuyện về một người đàn ông từ vùng nông thôn không vui và quyết định đưa vấn đề vào tay mình và thay đổi một cách tương lai.
  • #7
    5,920

    Ngày Mới Bắt Đầu

    Bepanaah

    (2019)
    Vợ của Aditya (Pooja) cùng chồng của Zoya (Yash) ngoại tình và bị chết vì gặp tai nạn giao thông khi họ đang trên đường đi du lịch cùng nhau. Khi phát hiện thêm việc Pooja đã mang thai với Yash, Aditya và Zoya...
  • #8
    13,303

    Âm Mưu Gia Tộc

    Family Secrets

    (2014)
    Phim Âm Mưu Gia Tộc câu chuyện về sự đau đớn của người mẹ khi đứa con gái duy nhất bỗng nhiên biến mất và điều không ai ngờ đến đó là kẻ bắt cóc chính là một trong những thành viên của gia đ�...
  • #9
    4,579

    Muôn Nẻo Tình Yêu

    Only Love

    (2014)
    Muôn Nẻo Tình Yêu là một câu chuyện kể mối quan hệ tình cảm giữa 6 con người trẻ tuổi xoay quanh mối quan hệ giữa con ruột và con nuôi, khoảng cách giàu và nghèo, vượt qua định kiến của tuổi trẻ, và...
  • #10
    10,103

    Cô Giáo Ô Sun Nam

    Teacher Oh Soon-Nam

    (2017)
    Xoay quanh một nữ giáo viên tại một trường học truyền thống của Hàn Quốc, người cũng đã kết hôn với hậu duệ duy nhất của một gia tộc đứng đầu đi kèm với trách nhiệm nặng nề. Sau đó, bi kịch...

zcshunbaojx.com

Tuyển tập hơn 1.000.000+ tập phim tuyển chọn từ hàng trăm ngàn bộ phim nổi tiếng trên khắp thế giới.